Dien dan tren mang
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Dien dan tren mang

Hay lam dieu minh muon

HomeSearchLatest imagesRegisterLog in

Quang cao

Go down 
AuthorMessage
o0Darklord0o

Number of posts : 1

Quang cao Empty
PostSubject: Quang cao   Quang cao EmptyMon 28 Nov à 21:05

CHÀO MỪNG ĐẾN VỚI HỘI HACKER VIỆT NAM

1.Chúng tôi đưa ra 5 cấp tặng quà để các bạn lựa chọn:
_Tặng quà cấp 1 : Avatar trị giá không quá 200.000 Gold. Để nhận dịch vụ này bạn chỉ cần gửi quảng cáo sau đến các bạn bè trong Yahoo của bạn :
"Chao mung cac ban den voi http://hackgameonline.net.tf - Day la trang web cung cap cac cong cu hack Game Gunbound, cac cong thuc mobile va cac dich vu. tang. avatar Gunbound "
_Tặng quà cấp 2 : Avatar trị giá không quá 350.000 Gold. Để nhận dịch vụ này bạn phải viết 30 bài quảng cáo về http://hackgameonline.net.tf trên các forum khác. Yêu cầu là các bài quảng cáo phải ở các diễn đàn Tiếng Việt khác nhau
_Tặng quà cấp 3 : Avatar trị giá không quá 500.000 Gold hay 30.000 cash. Yêu cầu là 50 bài viết quảng cáo.
_Tặng quà cấp 4: Avatar trị giá không quá 1.000.000 Gold hay 50.000 cash. Yêu cầu là 60 bài viết quảng cáo.
_Tặng quà cấp 5: Avatar trị giá không quá 2.000.000 Gold hay 1.000.000 cash. Yêu cầu là 100 bài viết quảng cáo.
Mẫu quảng cáo: chính là bài viết này, bạn cứ copy y nguyên rùi đem đăng lên nhưng forum mà bạn làm thành viên.

Sau khi hoàn thành xong việc quảng cáo.Bạn hãy soạn 1 email đến địa chỉ symantec88@hackermail.com để nhận đồ
Tiêu đề : Đơn xin nhận avatar Gunbound.....( tuyệt đối chính xác, không sai nhé)
Nội dung:
Ten: Tên của bạn
Tên Nhân Vật Trong Gunbound :
Cấp độ tăng quá : (1 đến 5)
Bang chúng đã quảng cáo :
Link ( Đường dẫn ) 1
Link 2
Link 3
<<<<<<<<<Trong đó các link 1, link 2, link 3 ....là các là các đường dẫn đến các bài viết mà bạn đã quảng cáo. Nếu cấp tặng quà là 1 thì bạn chỉ cần ghi nick yahoo mà bạn đã dùng để gửi quảng cáo và đương nhiên các bạn phải chụp ảnh bức thư các bạn đã gửi để chứng minh cho chúng tôi biết.
.>..>..>..>..>.
Mon do` can` tang: Ghi rõ tên và giá trị của các món đồ cần tặng ra
Sau đó Gửi đi!
Chúng tôi sẽ kiểm tra thông tin và các bài quảng cáo của bạn rồi gửi quà. Bạn chỉ việc chờ không quá 3 ngày là có món quà mình cần.
Chúng tôi ưu tiên cho những đơn xin tặng quà cấp 3 trở lên
Back to top Go down

Quang cao
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» ngoi xem quang cao lay tien ne