Dien dan tren mang
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Dien dan tren mang

Hay lam dieu minh muon

HomeSearchLatest imagesRegisterLog in

kiem tien tai (Viet Nam) ban se~ tin ban se~ thay...

Go down 
AuthorMessage
tuanu2

Number of posts : 1

kiem tien tai (Viet Nam) ban se~ tin ban se~ thay... Empty
PostSubject: kiem tien tai (Viet Nam) ban se~ tin ban se~ thay...   kiem tien tai (Viet Nam) ban se~ tin ban se~ thay... EmptyTue 24 Jan à 10:29

Than moi cac ban tham gia la thanh vien thuoc Cong Ty Gso-Media .Đối tác chính thức tại Việt Nam

Công ty cổ phần đầu tư thương mại, dịch vụ SAO VIỆT (SAVICOM.,JSC)

Văn phòng giao dịch: Tầng 1, nhà 17T9 khu đô thị mới Trung Hòa - Cầu giấy, quận Cầu giấy, Hà nội.

Điện thoại: 04.2.511.425 – 04.2.511.706 Fax: 04.2.511.706

E-mail: savicom@email.viettel.vn

http://www.gso-media.com/home/register.asp?refID=76819
Chào các bạn !!!
Đây là trang web kiếm tiền trên mang bằng tiến việt hẳn hoi các bạn có thể hoàn toàn tin tưởng, có thể một số bạn đã biết nhưng có một số bạn chưa biết, khi bạn đăng ký là thành viên bạn sẽ chính thức quản lý được số tiền thu nhập do bạn kiếm được và quản lý được những thành viên bạn giới thiệu tiếp theo trong phần accound do công ty cung cấp. ( để biết rõ chi tiết hơn về hoạt động của công ty như thế nào mong các bạn đọc phần hướng dẫn tiếp theo sau)
tại sao các bạn không thử một lần như tôi xem chắc chắn các bạn sẽ hài lòng trang web la :http://www.gso-media.com/home/register.asp?refID=76819
các bạn đang thắc mắc răng đăng ký ra sao và bằng cách nào kiếm tiền được.
đây là hướng dẫn về đăng ký:
Quy trình đăng ký thành viên GSO-Media
1. Nhấp chuột vào mục Đăng ký. Trên màn hình sẽ hiện ra một ô cửa sổ, yêu cầu nhập địa chỉ thư điện tử. Điền địa chỉ email thực (không quá 50 ký tự) để nhận thư từ GSO-Media. Chương trình sẽ tự động gửi thư xác nhận kèm đường dẫn đến trang đăng ký của GSO-Media cùng với một mã số tương ứng.
2. Nếu Bạn thực sự muốn đăng ký GSO-Media, Bạn cần nhấp chuột vào đường dẫn đó để kích hoạt tài khoản. Trên màn hình sẽ hiện ra địa chỉ thư điện tử mà Bạn đã cung cấp và mã số tương ứng. Bạn hãy nhấp chuột vào Đăng ký và điền thông tin vào các mục trên mẫu đăng ký.
Lưu ý: Bạn phải điền thông tin trung thực về bản thân. Nếu Bạn không có đủ thời gian, Bạn có thể điền trước vào những mục có dấu sao (*) là những mục bắt buộc. Các mục còn lại Bạn có thể quay lại để điền sau.
3. Đọc kỹ bản Cam kết thành viên ở phía dưới mẫu đăng ký, và nếu không có thắc mắc gì, nhấp chuột vào ô vuông nhỏ bên cạnh dòng chữ Tôi đã đọc kỹ cam kết thành viên
4. Kiểm tra xem Bạn đã điền đủ thông tin vào các mục bắt buộc chưa. Sau đó, nhấp chuột vào dòng chữ Đăng ký ở cuối trang. Trên màn hình sẽ hiện ra Mẫu mà Bạn vừa đăng ký. Hãy kiểm tra lại các thông tin và nhấp chuột vào ô vuông nhỏ bên cạnh dòng chữ Tôi muốn nhận thư quảng cáo từ GSO-Media để có thêm thu nhập nếu Bạn muốn GSO-Media gửi thư quảng cáo cho Bạn.

Nếu Bạn làm đúng tất cả các bước trên, màn hình sẽ hiển thị dòng chữ: Đăng ký thành công! Chúc mừng Bạn đã trở thành thành viên của GSO-Media! Chương trình sẽ tự động ghi lại thông tin đăng ký của Bạn và chuyển về Bộ phận khách hàng của Công ty, đồng thời gửi thư thông báo Tên và Mật khẩu truy cập về địa chỉ E-mail của Bạn.

Lúc này Bạn đã có thể sử dụng Tên và Mật khẩu truy cập để vào Hồ sơ cá nhân để sửa đổi hồ sơ nếu phát hiện có sai sót, vào mục Tham khảo ý kiến để để điền nốt những thông tin còn trống.
vâng ,đó là hướng đẫn chi tiết của tôi nhưng tôi tin các bạn có thể tự đăng kí được(hoàn toàn là tiếng việt mà)
vâng thưa các bạn dẫu sao tôi cũng bỏ công soạn tin này cho các bạn ,mong các ban hay điền vào phần :"người giới thiệu:81762 đó là mã số của tôi .Khi các bạn giới thiệu cho người khác các bạn hãy thay mã số của tôi bằng mã số của bạn(các bạn có thể copy bài của tôi để giới thiệu cho người khác)
các bạn hãy xem thông tin sau "
hoa hồng từ quản cáo
1. Phí đọc quảng cáo:
GSO-Media trả phí cho bạn trên cơ sở số lượng thư bạn đọc và giá trị của từng bức thư. Mức phí cụ thể cho từng quảng cáo được thông báo trong thư.
Số phí tối đa Công ty trả cho mỗi thành viên cho việc trực tiếp đọc thư quảng cáo không vượt quá $50/tháng. Tuy nhiên, bạn có thể có tổng thu nhập cao hơn nhờ phát triển mạng lưới hoặc tham gia các chương trình khác của GSO-Media.

2. Hoa hồng mạng lưới:
GSO-Media trả hoa hồng cho bạn khi bạn giới thiệu người tham gia mạng lưới thành viên đọc quảng cáo. Phần trăm hoa hồng cho bạn được tính dựa trên số thu nhập từ việc đọc quảng cáo trực tiếp của thành viên trong mạng lưới của bạn. Công thức tính tiền hoa hồng cho việc xây dựng mạng lưới được tính như sau: 10% cho tầng 1; 5% cho các tầng 2,3,4,5,6; 3% cho tầng 7 và 2% cho tầng 8.

và tôi xin nhắc các bạn một số điều:
1.Việc kiếm tiền rất khó khăn ,các bạn phải có quyết tâm, chịu khó mới mong kiếm được tiền
2.khi đi giới thiệu các ban không được nói quá ,thái hoá vì o trang web này bạn đừng mong kiếm được một tháng :200$ hoặc 300$ trở lên nếu không nổ lực hết mình
3.Lời khuyên:nên nổ lực vào mấy tháng đầu chắc la khoảng 2t-3t sau đó các bạn chỉ ngồi chơi cững được tiền (hehe dã chưa)
chúc các bạn may mắn và thành công(kiếm được tiền đó)
Chuc ban may man ^^"

Back to top Go down
http://tuanu2.net.tf

kiem tien tai (Viet Nam) ban se~ tin ban se~ thay...
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» trang web kiem tien dau tien o VIet Nam
» kiem tien tai mot cong ty Viet Nam ne
» Kiem tien nhu dua !Qua de dang !
» May trang kiem tien nay hay lam nay
» kiem tien voi cashfiesta